![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te0/1/16/1f31f.png) ![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png) ![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png) ขอแสดงความยินดีกับผู้เข้าแข่งขันทักษะพัฒนาระบบพาณิชย์อิเล็กทรอนิกส์![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te0/1/16/1f31f.png) ![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png) ![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png) ่ ได้รับรางวัลที่ 3 งานแข่งขันทักษะวิชาชีพ และทักษะพื้นฐาน ระดับจังหวัด จังหวัดชัยภูมิ ครั้งที่ 31 ณ วิทยาลัยเทคนิคชัยภูมิ ประกอบด้วย
1. นายชารัตน์ ดำรัตนา
2. นายน้ำพี้ เลิศธัญญลักษณ์
ขอบคุณคุณครูผู้ฝึกสอนและควบคุม อาจารย์แต้มนภา ลาภมาก, อาจารย์โกสินทร์ สิทธิ, อาจารย์ศิริรัตน์ สิทธิหาโคตร และอาจารย์กฤตฎิยากรณ์ โคตพรม
![](upload/files/1638958909_261389293_4464877023610105_167638164381103_n.jpg) ![](upload/files/1638958919_260982284_4464878423609965_756231295846474079_n.jpg) ![](upload/files/1638958925_260469375_4464878366943304_6986901945474752653_n.jpg) ![](upload/files/1638958930_260687616_4464879436943197_878080039893240617_n.jpg) ![](upload/files/1638958937_260959965_4464879460276528_8159972868472775601_n.jpg) ![](upload/files/1638958944_261297696_4464879256943215_6743706365146101990_n.jpg)
|